รบกวนพี่ๆ ช่วยดูหลวงปู่ทวดองค์นี้ให้หน่อย

คุณพระช่วย!!!! Oh My God........

รบกวนพี่ๆ ช่วยดูหลวงปู่ทวดองค์นี้ให้หน่อย

โพสต์โดย RGC-402-Visvim » 09 มี.ค. 2015, 10:32

คือผมได้หลวงปู่ทวดองค์นี้มาจากทางบ้าน แต่ผมไม่ทราบเลยว่า องค์นี้มาจากวัดช้างให้รึเปล่า และพิมพ์อะไร รบกวนพี่ๆ ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ

ขอบพระคุณมากครับ
คุณไม่มีสิทธิ์ดูไฟล์ที่แนบมาในกระทู้
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
RGC-402-Visvim
เกียร์ 1

ย้อนกลับไปยัง ห้องพระ - Tabernacle